hlc.vn

Online

 
      
 
 
4c21b41e_sc-fc-duplex sm-5m.jpg
MODEL: PATCHCORD-FC/SC-SM
Dây nhảy quang FC-SC Single-mode
Giá: Liên hệ
Đặt hàng:
Ảnh: Xem ảnh lớn

DÂY NHẢY QUANG

Thông tin sản phẩm
- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm:
1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật

 Đầu kết nối FC

 FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC

 Đầu kết nối SC

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Kiểu sợi quang

 Single-Mode 9/125µm

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 SM: 1300~1600nm

 Độ uốn cong

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm

Kích cỡ & mầu sắc

 Đường kính vỏ ngoài

 2.0mm hoặc 3.0mm

 Bề dày core

 SM: 9 microns

 Bề dầy Cladding

 125 microns

 Vỏ

 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng

 Chiều dài

 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Thông số kỹ thuật chi tiết

Parameter

Unit

FC, SC, LC

Armoured fiber patch cord

ST, MU

MT-RJ, MPO

E2000

SM

MM

SM

MM

SM

MM

SM

PC

UPC

APC

PC

PC

UPC

PC

PC

UPC

PC

PC

APC

 Insertion Loss(Typical)

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Return Loss

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

 Operating Wavelength

nm

1310, 1510

1310, 1510

1310, 1510

1310, 1510

 Exchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Vibration

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Operating Temperature

ºC

-40~+75

-40~+75

-40~+75

-40~+75

 Storage Temperature

ºC

-40~+85

-40~+85

-40~+85

-40~+85

 Cable Diameter

mm

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Thông tin đặt hàng

Dây nhảy quang  A B - A B - C -  D - E

A: SC, FC, LC, ST, MT-RJ, MU, E2000  vv…

B: PC, UPC, APC

C: Multi-mode hoặc Single-mode

D: Duplex hoặc Simplex

E: Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m… theo yêu cầu

 

                                                                     

 

Sản phẩm liên quan
[PATCHCORD-LC/LC-SM] Dây nhảy quang LC-LC Single-mode
[PATCHCORD-LC/ST-SM] Dây nhảy quang LC-ST Single-mode
[PATCHCORD-SC/ST-SM] Dây nhảy quang SC-ST Single-mode
[PATCHCORD-SC/SC-SM] Dây nhảy quang SC-SC Single-mode
[PATCHCORD-SC/LC-SM] Dây nhảy quang SC-LC Single-mode
[PATCHCORD-SC/ST-MM] Dây nhảy quang SC-ST Multi-mode
[PACTHCORD-ST/ST-MM] Dây nhảy quang ST-ST Multi-mode
[PATCHCORD-LC/ST-MM] Dây nhảy quang LC-ST Multi-mode
[PATCHCORD-FC/ST-MM] Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode
[PATCHCORD-SC/SC-MM] Dây nhảy quang SC-SC Multi-mode
 

                                                                                                                                                                                                         

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT KHẨU VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG LONG
Trụ sở chính: Số 13 Ngõ Vạn Kiếp - Đường Trần Hưng Đạo - Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội
(Cạnh bệnh viện Tim Hà Nội - 92 Trần Hưng Đạo)
MST: 0102354061 - Số ĐKKD: 0102354061
Tel: 04-3939 3737
Fax:04-3939 3178